Kafar Axis Biyu na Prosthetic

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur Kafar Axis Biyu
Abu NO.1F41 (rawaya)
Launi mai launi
Girman Girman 21-29cm
Nauyin samfurin 280-460g
Nauyin kaya 100-110kg
Material Polyurethane
Babban fasali 1. Aikin haɗin gwiwar idon sawu don tabbatar da cewa an tuntuɓi ƙafa da ƙasa daidai da aminci
2. Musamman amfani ga masu yanke jiki sama da gwiwa.
3. Inganta karbuwar mai amfani ta hanyar kwaikwayi kamannin dabi'a na yatsun kafa.
Lokacin garanti: shekaru 1 daga ranar jigilar kaya.


  • Farashin FOB:US $0.5 - 2500 / yanki
  • Yawan Oda Min.Guda 10/Kashi
  • Ikon bayarwa:10000 Pieces/Perces per month
  • Girma:21-29
  • Launi:Beige/ Brown
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Sunan samfur Kafar Axis Biyu na Prosthetic
    Abu NO. 1F41 (rawaya)
    Launi Beige
    Girman Rage 21-29 cm
    Nauyin samfur 280-460 g
    Kewayon kaya 100-110 kg
    Kayan abu Polyurethane
    Babban fasali 1. Aikin haɗin gwiwar idon sawu don tabbatar da cewa an tuntuɓi ƙafa da ƙasa daidai da aminci
    2. Musamman amfani ga masu yanke jiki sama da gwiwa.
    3. Inganta karbuwar mai amfani ta hanyar kwaikwayi kamannin dabi'a na yatsun kafa.

     

    Bayanin Kamfanin

    Nau'in Kasuwanci: Mai ƙira

    .Main kayayyakin : Prosthetic sassa, orthotic sassa

    Kwarewa : Sama da shekaru 15.

    Tsarin Gudanarwa: ISO 13485

    .Location:Shijiazhuang, Hebei, China.

    1. Matakan Gudanarwa:

    Zane-zane-Yin ƙira-Madaidaicin simintin gyare-gyare-CNC maching-Polishing-SurfaceFinishing-Taro-Inspection Ingantattun-Marufi-Hanjari-Bayarwa

    1. Takaddun shaida:

    ISO 13485 / CE / SGS MEDICAL I / II takardar shaidar kera

    1. Aikace-aikace:

    Domin prosthesis;Don orthotic;Domin paraplegia;Don takalmin gyaran kafa na AFO;Domin KAFO Brace

    1. Biya da Bayarwa

    .Hanyar Biya:T/T, Western Union, L/C

    .Delivery Tiem: a cikin kwanaki 3-5 bayan karɓar biyan kuɗi.

    Tsaftacewa

    ⒈ Tsaftace samfurin da danshi, yadi mai laushi.

    ⒉ bushe samfurin da yadi mai laushi.

    ⒊ Bada izinin bushewa don cire damshin da ya rage.

    Kulawa

    ⒈Ya kamata a yi gwajin gani da gwajin aiki na kayan aikin prosthetic bayan kwanaki 30 na farko na amfani.

    ⒉ Bincika gabaɗayan prosthesis don lalacewa yayin shawarwari na yau da kullun.

    ⒊ Gudanar da duba lafiyar shekara-shekara.

    HANKALI

    Rashin bin umarnin kulawa

    Hadarin raunuka saboda canje-canje a ciki ko asarar aiki da lalacewa ga samfur

    ⒈ Kula da waɗannan umarnin kulawa.

    Alhaki

    Mai sana'anta zai ɗauki alhakin kawai idan aka yi amfani da samfurin daidai da kwatancen da umarnin da aka bayar a cikin wannan takaddar. Mai ƙira ba zai ɗauki alhakin lalacewa ta hanyar watsi da bayanan da ke cikin wannan takaddar ba, musamman saboda rashin amfani ko gyara mara izini na samfur.

    CE daidaito

    Wannan samfurin ya cika ka'idodin Dokar Turai 93/42/EEC don na'urorin likitanci.Wannan samfurin an rarraba shi azaman na'urar aji na I bisa ga ka'idodin rarrabawa da aka tsara a cikin Annex IX na umarnin. Saboda haka an ƙirƙiri sanarwar daidaituwa ta hanyar masana'anta tare da alhakin guda ɗaya bisa ga Annex VLL na umarnin.

    Garanti

    Mai sana'anta yana ba da garantin wannan na'urar daga ranar siya. Garanti ya ƙunshi lahani waɗanda za'a iya tabbatar da su sakamakon lahani a cikin kayan, samarwa ko gini kuma waɗanda aka ba da rahoton ga masana'anta a cikin lokacin garanti.

    Ana iya samun ƙarin bayani kan sharuɗɗan garanti da sharuɗɗan garanti daga ƙwararrun kamfanin rarraba masana'anta.

     








  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka